ഓൾ കേരള ഫോട്ടോഗ്രാഫഴ്‌സ് ഇരിഞ്ഞാലക്കുട മേഖല നേതൃത്വത്തിൽ ടുഗെതർ for തൃശൂർ പദ്ധതി സഹായ വിതരണം ഉത്ഘാടനം സംഘടിപ്പിച്ചു. Akpa ഇരിഞ്ഞാലക്കുട മേഖല പ്രസിഡന്റ്‌ ശ്രീ ശശി കെ ബി അധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ് akpa സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ ശ്രീ ജോൺസൻ എ സി ഉത്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു.akpa ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ്‌ ശ്രീ അനിൽ തുമ്പയിൽ ആദ്യ കിറ്റ് വിതരണം ചെയ്തു. തുടർന്ന് akpa ജില്ലാ കാരുണ്യ പ്രവർത്തന ചെയർമാൻ ശ്രീ ശിവാനന്ദൻ, ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ ശ്രീ ലിജോ ജോസഫ് വാർഡ് കൗൺസിലർ ശ്രീ ജെയ്സൺ പാറെക്കാടൻ എന്നിവരും കിറ്റ് വിതരണം ചെയ്തു.മേഖല ട്രഷറർ വേണു വെള്ളാങ്ങല്ലൂർ, ജില്ലാകമ്മിറ്റി ശശി A S,ടൗൺ യൂണിറ്റ് പ്രസിഡന്റ്‌ ശ്രീ സഞ്ജു കെ വി, കാട്ടൂർ യൂണിറ്റ് പ്രസിഡന്റ്‌ ശ്രീ ആന്റോ ടി സി, കരുവന്നൂർ യൂണിറ്റ് സജയൻ കാറളം,വെള്ളാങ്ങല്ലൂർ യൂണിറ്റ് സ്വരാജ്, രാധാകൃഷ്ണൻ ദൃശ്യ,എന്നിവർ ആശംസകൾ അറിയിച്ചു സംസാരിച്ചു.മേഖല സെക്രട്ടറി നിഖിൽ സ്വാഗതവും PRO വിനോദ് രാജൻ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *