പെൻഷൻ ഇല്ലാത്ത കാലത്ത് ഒരു കൈത്താങ്ങുമായി യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് കുന്നത്ത് പീടിക യൂണിറ്റ് കിറ്റ് വിതരണം കർഷകരെ ആദരിക്കൽ ചികിത്സാസഹായം മുൻ മെമ്പർമാരെ ആദരിക്കൽ എന്നിവ നടത്തി കെപിസിസി മുൻ ജനറൽ സെക്രട്ടറി എംപി ജാക്സൺ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത ചടങ്ങിൽ റംഷാദ് കുഴിക്കത്തിൽ സ്വാഗതവും ജെറോം വിൻസന്റ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു മഹിളാ കോൺഗ്രസ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി രാജലക്ഷ്മി കുറുമാത്ത് വാർഡ് മെമ്പർ മോളി പീയൂസ് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് നിയോജകമണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് സനൽ കല്ലൂക്കാരൻ സംസ്ഥാന യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി സലിം കൈപ്പമംഗലം എ എസ് ഹൈദ്രോസ് സിദ്ദിഖ് കറുപ്പുംവീട്ടിൽ സി എൽ ജോയ് അജിത്ത് കുമാർ മുൻ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് ജില്ലാ ജനറൽ സെക്രട്ടറി അസറുദ്ദീൻ കളക്കാട്ട് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് മുൻ നിയോജകമണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് സുബീഷ് കാക്കനാടൻ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് ഇരിഞ്ഞാലക്കുട മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് ജോമോൻ കെഎസ്‌യു ജില്ല സെക്രട്ടറി ഗ്രഹേഷ് സരള ടീച്ചർ ഗീതാ ബാലൻ ജലീൽ കരിപ്പാൻ കുളം സലാമുദ്ദീൻ വത്സൻ തോമസ് കുരുതുകുളം ജോർജ് ജോഫി ലോയിഡ് ജോൺ വെള്ളാനിക്കാരൻ ജയ്സൺ ഷാനിബി ജീസൺ എബിൻ വിൻസന്റ് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് കാട്ടൂർ മണ്ഡലം വൈസ് പ്രസിഡന്റ് മിഥുൻ മലയാറ്റി മുത്തലീഫ്, രാമചന്ദ്രൻ, ആൽവിൻ വിൻസന്റ്, അജിത്ത് ജോസ്, ആൽവിൻ സൂസൻ, അലൻ, ജെറിൻ ജോസ് ആൻജോ ജോമോൻ എന്നിവർ പങ്കെടുത്ത് സംസാരിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *