ഇരിങ്ങാലക്കുട. സ്വകാര്യ ബസിനടിയിൽ പെട്ട് സൈക്കിൾ യാത്രികന് ദാരുണ അന്ത്യം. അവിട്ടത്തൂരിൽ വാടകയ്ക്ക് താമസിക്കുന്ന കടുകപറമ്പിൽ  ബാലനാണ് (60) മരിച്ചത്. ഠാണാ ചാലക്കുടി റോഡിൽ ടോണി ഡ്രൈവിങ്ങ് സ്കൂളിനു സമീപത്ത് ഇന്ന് രാത്രി 8 മണിയോണ് അപകടം നടന്നത്. പാട്ടമാളി റോഡിൽ ചായ കടയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന ഇയാൾ ജോലി കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുന്ന വഴിയിൽ  ചെറിയ കയറ്റത്തിൽ  വച്ച് സൈക്കിൾ നിയന്ത്രണം വിട്ട് മറിഞ്ഞു. റോഡിൻ്റെ  വലതു ഭാഗത്തേക്ക് തെറിച്ചു വീണ ബാലൻ്റെ  തലയിലൂടെ  ഇതേ ദിശയിൽ വരികയായിരുന്ന മാള ഭാഗത്തേക്ക് പോകുന്ന മരിയ എന്ന സ്വകാര്യ ബസിൻ്റെ പുറകിലെ ടയർ കയറി ഇറങ്ങി തൽക്ഷണം  മരണപ്പെട്ടതായി ദൃക്സാക്ഷികൾ പറഞ്ഞു. ഇരിങ്ങാലക്കുട പൊലിസ് എത്തി തുടർ നടപടികൾ സ്വീകരിച്ചു. മൃതദേഹം ജനറൽ ആശുപത്രി മോർച്ചറിയിലേക്ക് മാറ്റി. സംസകാരം പിന്നീട് നടക്കും ഭ്യാര്യ:സുമന, മക്കൾ: അജിത്ത്,വിജിത്ത്,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *